मन मोहन शर्मा विज्ञान तंत्रज्ञान पुरस्कार विजेते

२०१९

विजेते

प्रा. विरेंद्र राठोड (इन्स्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ

विजेते

प्रा. अविनाश टेकाडे (मराठवाडा मित्रमंडळ कॉलेज ऑफ फार्मसी, पुणे)

स्तर : महाविद्यालय

२०१८

विजेते

डॉ. रियाझ सय्यद (पीएसजीव्हीपी मंडळाचे आर्ट्स, सायन्स आणि कॉमर्स महाविद्यालय (शहादा, नंदुरबार)

स्तर : महाविद्यालय

विजेते

डॉ. आनंदराव काकडे (राजारामबापू इंस्टिट्यूट ऑफ टेक्नॉलॉजी (इस्लामपूर, सांगली)

स्तर : महाविद्यालय

२०१७

विजेते

डॉ. पराग गोगटे (इंस्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ

विजेते

डॉ. कल्पना जोशी (सिंहगड इंन्स्टिट्यूट ऑफ इंजिनिअरींग, पुणे)

स्तर : महाविद्यालय

२०१६

विजेते

डॉ. संतोष हरम (सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ, पुणे)

स्तर : विद्यापीठ

विजेते

डॉ. अश्विन पटवर्धन (इंस्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ

विजेते

डॉ. मृणालिनी देशपांडे (आर.वाय.के. सायन्स कॉलेज, नाशिक)

स्तर : महाविद्यालय

२०१५

विजेते

डॉ. रेखा सिंघल (इंस्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ

२०१४

विजेते

डॉ. भालचंद्र भणगे (इंस्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ

२०१९

विजेते

प्रा. विरेंद्र राठोड (इन्स्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ

विजेते

प्रा. अविनाश टेकाडे (मराठवाडा मित्रमंडळ कॉलेज ऑफ फार्मसी, पुणे)

स्तर : महाविद्यालय

२०१८

विजेते

डॉ. रियाझ सय्यद (पीएसजीव्हीपी मंडळाचे आर्ट्स, सायन्स आणि कॉमर्स महाविद्यालय (शहादा, नंदुरबार)

स्तर : महाविद्यालय

विजेते

डॉ. आनंदराव काकडे (राजारामबापू इंस्टिट्यूट ऑफ टेक्नॉलॉजी (इस्लामपूर, सांगली)

स्तर : महाविद्यालय

२०१७

विजेते

डॉ. पराग गोगटे (इंस्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ

विजेते

डॉ. कल्पना जोशी (सिंहगड इंन्स्टिट्यूट ऑफ इंजिनिअरींग, पुणे)

स्तर : महाविद्यालय

२०१६

विजेते

डॉ. संतोष हरम (सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ, पुणे)

स्तर : विद्यापीठ

विजेते

डॉ. अश्विन पटवर्धन (इंस्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ

विजेते

डॉ. मृणालिनी देशपांडे (आर.वाय.के. सायन्स कॉलेज, नाशिक)

स्तर : महाविद्यालय

२०१५

विजेते

डॉ. रेखा सिंघल (इंस्टिट्यूट ऑफ केमिकल टेक्नॉलॉजी, मुंबई)

स्तर : विद्यापीठ